Tuyến xe buýt số 7 tphcm
Lịch trình 07 xe pháo buýt
07 xe pháo buýt tuyến đường đường chuyển động trong mỗi ngày. Giờ lịch trình thường xuyên ngày: 05:00 - 19:30
thứ hai | 05:00 - 19:30 |
thứ ba | 05:00 - 19:30 |
thứ tư | 05:00 - 19:30 |
thứ năm | 05:00 - 19:30 |
thứ sáu | 05:00 - 19:30 |
thứ bảy | 05:00 - 19:30 |
chủ nhật | 05:00 - 19:30 |
Bản đồ tuyến đường 07 xe cộ buýt - Bãi phục vụ hầu cần Số 1→Bến xe Chợ Lớn
kế hoạch trình cùng Điểm ngừng 07 xe cộ buýt (Đã cập nhật)
07 xe cộ buýt (Bãi phục vụ hầu cần Số 1→Bến xe pháo Chợ Lớn) gồm 51 stops xuất phát từ kho bãi Hậu Cần số 1 và ngừng tại Bến xe Chợ Lớn.Chọn ngẫu nhiên 07 xe cộ buýt stops nào bên dưới để tìm kế hoạch trình thời hạn thực được cập nhật và xem phiên bản đồ tuyến đường của họ.
Xem trên bản đồ
Bản đồ tuyến phố 07 xe buýt - Bãi phục vụ hầu cần Số 1→Bến xe Chợ Lớn
bạn dạng PDF: kế hoạch trình, trạm dừng và phiên bản đồ của 07
Lịch trình 07 xe pháo buýt
07 xe cộ buýt con đường đường vận động trong mỗi ngày. Giờ lịch trình thường xuyên ngày: 05:00 - 19:30thứ hai | 05:00 - 19:30 |
thứ ba | 05:00 - 19:30 |
thứ tư | 05:00 - 19:30 |
thứ năm | 05:00 - 19:30 |
thứ sáu | 05:00 - 19:30 |
thứ bảy | 05:00 - 19:30 |
chủ nhật | 05:00 - 19:30 |
Cảnh báo dịch vụ buyttphcm xe cộ buýt
Cảnh báo dịch vụ buyttphcm xe buýt, sung sướng kiểm tra Moovit App. Quanh đó ra, nhận thông tin theo thời hạn thực về tâm trạng xe buýt, trễ xe bus, những biến hóa đường đi của xe buýt, những biến đổi vị trí dừng, và ngẫu nhiên sự biến hóa dịch vụ nào.
Bạn đang xem: Tuyến xe buýt số 7 tphcm
Giá vé 07 con đường Xe buýt
Giá của buyttphcm 07 (Bãi phục vụ hầu cần Số 1→Bến xe cộ Chợ Lớn) gồm thể biến hóa dựa trên một số trong những yếu tố. Để biết thêm tin tức về giá cả vé buyttphcm, vui mắt kiểm tra áp dụng Moovit hoặc website chính thức của đại lý.
07 (buyttphcm)
Điểm ngừng chân thứ nhất của tuyến phố 07 xe pháo buýt là bãi Hậu Cần tiên phong hàng đầu và điểm dừng ở đầu cuối là Bến xe pháo Chợ Lớn. 07 (Bãi phục vụ hầu cần Số 1→Bến xe cộ Chợ Lớn) vận động trong từng ngày.Thông tin bửa sung: 07 gồm 51 stops cùng tổng thời lượng chuyến đi trên tuyến đường này là khoảng chừng 68 phút.
Bạn đang trê tuyến phố đi? Xem tại sao tại sao hơn 930 triệu người dùng tin tưởng Moovit là áp dụng trung gửi công cộng giỏi nhất. Moovit cung cấp cho mình tuyến con đường được khuyến cáo buyttphcm, trình quan sát và theo dõi xe buýt thời hạn thực, phía dẫn đường đi trực tiếp, phiên bản đồ tuyến đường trong tp.hcm và góp tìm 07 xe cộ buýt stops gần chúng ta nhất. Không có internet ư? Hãy tải bạn dạng đồ PDF ngoại đường và lịch trình xe buýt đến 07 xe pháo buýt nhằm thực hiện chuyến hành trình của bạn.
07 ngay gần tôi
Trình theo dõi đường 07 xe buýt trong thời gian thực
Theo dõi tuyến phố 07 (Bãi phục vụ hầu cần Số 1→Bến xe cộ Chợ Lớn) trên phiên bản đồ trực tiếp trong thời gian thực và theo dõi địa chỉ khi dịch chuyển giữa các trạm. Sử dụng Moovit có tác dụng trình theo dõi tuyến phố 07 xe pháo buýt hoặc ứng dụng theo dõi buyttphcm xe pháo buýt trực tiếp và không khi nào bỏ lỡ xe cộ buýt của bạn.